คุณพ่อผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้แทนครูและนักเรียนโรงเรียนแม่พระฟาติมา เข้าร่วมงานสมัชชาคุณธรรมแห่งชาติ ครั้งที่ 12 ณ หอศิลป์แห่งชาติ กระทรวงวัฒนธรรม ถนนเทียมร่วมมิตร เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร วันที่ 24 สิงหาคม 2565 โอกาสนี้นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปืที่ 5 ร่วมทำจิตอาสารณรงค์คัดแยกขยะในงานนี้ด้วย
![](http://www.fatima.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/301004389_5749629798394694_7165655143854102224_n-1-1024x768.jpeg)
![](http://www.fatima.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/301002852_5749629901728017_580383167482178171_n-1024x768.jpeg)
![](http://www.fatima.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/300216886_5749628861728121_1086453625681550128_n-1024x768.jpeg)
![](http://www.fatima.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/300351515_5749627108394963_7070792221312223502_n.jpeg)
![](http://www.fatima.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/300161116_5749628678394806_8972107522242772253_n-1024x768.jpeg)
![](http://www.fatima.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/299995299_5749630015061339_8381860656905647335_n-1024x768.jpeg)